Webchick's test profile (7.x-0.1-unstable35) - en to ta translation catalogue (68 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Error
ta: வழு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Block
ta: கட்டம்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணித்தியாலம்
ta[1]: @count மணித்தியாலங்கள்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு செல்லுபடியான திகதியை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 செக்கன்
ta[1]: @count செக்கன்கள்

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக
