Webclient (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്
