Webclient (7.x-1.5-rc1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்
