Webclient (7.x-1.6-rc3) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: General
te: సాధారణ
