Webform (7.x-4.0-alpha5) - en to cy translation catalogue (268 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Closed
cy: Ar gau

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: None
cy: Dim

en: Number
cy: Rhif

en: Weight
cy: Pwysau

en: Types
cy: Mathau

en: Multiple
cy: Lluosog

en: Parent
cy: Rhiant

en: none
cy: dim

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Open
cy: Ar agor

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Archives
cy: Archifau

en: Time
cy: Amser

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Display
cy: Dangos

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: results
cy: canlyniadau

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Component
cy: Cydran

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Node
cy: Nod

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
cy: Dewisol. Yn y dewislen, bydd yr eitemau trymaf yn suddo a bydd yr eitemau ysgafn yn cael eu lleoli yn agosach i'r brig.

en: All
cy: I gyd

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Off
cy: I ffwrdd

en: From
cy: Gan

en: Custom
cy: Addasu

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Month
cy: Mis

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Serial
cy: Cyfresol

en: Day
cy: Dyddiad

en: Table
cy: Tabl

en: am
cy: yb

en: pm
cy: yp

en: Clone
cy: Clôn

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Position
cy: Lleoliad

en: IP Address
cy: Cyfeiriad IP

en: Collapsible
cy: Plygadwy

en: American Samoa
cy: Samoa Americanaidd

en: Palau
cy: Palaw

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Root
cy: Gwreiddyn

en: minute
cy: munud

en: Clear
cy: Clir

en: hour
cy: awr

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Text field
cy: Maes testun

en: E-mail subject
cy: Pwnc e-bost

en: Empty
cy: Gwag

en: Maxlength
cy: Hyd mwyaf

en: or
cy: neu

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Thousands separator
cy: Miloedd o ddidolwyr

en: Documents
cy: Dogfennau

en: !name field is required.
cy: Mae maes !name yn ofynnol.

en: Submissions
cy: Cyflwyniadau

en: Analysis
cy: Dadansoddiad

en: Clear Form Submissions
cy: Clirio Cyflwyniadau Ffurflen

en: Are you sure you want to delete all submissions for this form?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu holl gyflwyniadau i'r ffurf yma?

en: Webform %title entries cleared.
cy: Cofnodion ffurf gwe %title wedi clirio.

en: Are you sure you want to delete this submission?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r cyflwyniad yma?

en: Submitted values are
cy: Gwerthoedd wedi eu cyflwyno yw

en: webform
cy: ffurf gwe

en: responses
cy: ymatebion

en: Webforms
cy: Ffurfiau Gwe

en: View and edit all the available webforms on your site.
cy: Gweld a golygu holl ffurfiau gwe sydd ar gael ar eich safle.

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Global configuration of webform functionality.
cy: Ffurfweddu Bydol o ymarferoldeb ffurf y we.

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
cy: Creu ffurlen neu holidaur newydd sy'n gyrraedadwy i ddefnyddwyr. Mae canlyniadau ac ystadegau cyflwyniadau yn cael eu cofnodi ac yn gyraeddadwy i ddefnyddwyr breintiedig.

en: Go to form
cy: Mynd i'r ffurf

en: View this form.
cy: Gweld y ffurf yma.

en: Mandatory
cy: Gorfodol

en: E-mail to address
cy: E-bost i gyfeiriad

en: E-mail from name
cy: E-bost o enw

en: E-mail from address
cy: E-bost o gyfeiriad

en: ever
cy: byth

en: every hour
cy: bob awr

en: every day
cy: bob dydd

en: every week
cy: bob wythnos

en: No Components, add a component below.
cy: Dim cydrannau, ychwanegu cydran isod.

en: Field Key
cy: Allwedd Maes

en: This is used as a descriptive label when displaying this form element.
cy: Mae hwnyn cael ei ddefnyddio fel label digrifiol pan yn dangos yr elfen ffurf yma.

en: A short description of the field used as help for the user when he/she uses the form.
cy: Disgrifiad byr o'r maes a ddefnyddir fel cymorth i'r defnyddiwr pan mae ef/hi yn defnyddio'r ffurf.

en: Check this option if the user must enter a value.
cy: Gwirio'r dewis yma os yw'r defnyddiwr yn gorfod rhoi gwerth i mewn.

en: The webform component of type @type does not have an edit function defined.
cy: Cyd-ran ffurf gwe o math @type ddim gyda pwrpas golygu wedi ei ddiffinio.

en: The field key %field_key is invalid. Please include only lowercase alphanumeric characters and underscores.
cy: Mae'r allwedd maes %filed_key yn anilys. Rhaid i chi gynnwys cymeriadau alffaniwmerig is ac tanlinellau.

en: The field key %field_key is already in use by the field labeled %existing_field. Please use a unique key.
cy: mae allwedd maes %field_key yn cael ei ddefnyddio'n barod gan faes sydd wedi ei labelu %existing_field. Defnyddiwch allwedd unigryw.

en: Submission #@sid
cy: Cyflwyniad # @sid

en: Previous submission
cy: Cyflwyniad blaenorol

en: Next submission
cy: Cyflwyniad nesaf

en: Submitted by !name
cy: Wedi ei gyflwyno gan !name

en: Next Page >
cy: Tudalen Nesaf >

en: < Previous Page
cy: < Tudalen blaenorol

en: The webform component @type is not able to be displayed
cy: Nid yw cydran ffurf gwe @type ar gael i'w arddangos

en: Illegal information. Data not submitted.
cy: Gwybodaeth anghyfreithlon. Data heb ei gyflwyno.

en: Go back to the form
cy: Ewch yn ôl i'r ffurflen

en: Enables the creation of forms and questionnaires.
cy: Yn galluogi cread o ffurflenni a holiaduron.

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The default value of the field.
cy: Gwerth rhagosod o'r maes.

en: Presents month, day, and year fields.
cy: Yn cyflwyno meysydd mis, dydd a blwyddyn.

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: Width of the textfield.
cy: Lled o'r  maes testun.

en: User email as default
cy: Ebost defnyddiwr fel rhagosodiad

en: Set the default value of this field to the user email, if he/she is logged in.
cy: Gosod gwerth rhagosod y maes yma i e-bost y defnyddiwr, os yw ef/hi wedi mewngofnodi.

en: Make this field non-editable. Useful for setting an unchangeable default value.
cy: Llunio'r maes yma fel na ellir ei olygu. Defnyddiol ar gyfer gosod gwerth rhagosod na ellir ei newid.

en: Average submission length in words (ex blanks)
cy: Hyd cyflwyniad yn gyffredinol mewn geiriau (eithrio gofod)

en: If this fieldset is collapsible, the user may open or close the fieldset.
cy: Os yw'r gosodiad maes yma yn gallu cwympo, gall y defnyddiwr agor neu gau y gosodiad maes.

en: Collapsed by Default
cy: Wedi cwympo drwy Ragosod

en: Collapsible fieldsets are "open" by default. Select this option to default the fieldset to "closed."
cy: Gosodiadau maes sy'n disgyn ar "agor" drwy ragosod. Dewisiwch y dewis yma i ragosod y maes gosod i "gau".

en: Enter a list of additional file extensions for this upload field, seperated by commas.<br /> Entered extensions will be appended to checked items above.
cy: Cofnodwch restr o estyniadau ffeil ychwanegol ar gyfer y maes llwytho i fyny yma, wedi eu gwahanu gan gomas.<br /> Bydd estyniadau wedi eu cofnodi yn atodol i eitemau wedi eu gwirio uchod.

en: User uploaded file
cy: Ffeil defnyddiwr wedi ei lwytho i fyny

en: Average uploaded file size
cy: Maint ffeil cyfartalog wedi ei lwytho i fyny

en: Questions
cy: Cwestiynau

en: Randomize Options
cy: Dewisiadau ar hap

en: Randomizes the order of options on the top when they are displayed in the form.
cy: Trefn y dewisiadau yn y top ar hap pan wedi eu harddangos yn y ffurf.

en: Randomize Questions
cy: Cwestiynau ar hap

en: Randomize the order of the questions on the side when they are displayed in the form.
cy: Trefn y cwestiynau ar yr ochr ar hap pan wedi eu harddangos yn y ffurf

en: Allows creation of grid questions, denoted by radio buttons.
cy: Canaitáu cread o gwestiynau grid, wedi ei ddynodi gan fotymau radio.

en: Non-empty
cy: Anwag

en: Markup allows you to enter custom HTML or PHP logic into your form.
cy: Ychwanegiadau yn caniatau i chi gofnodi custom HTML neu PHP logic yn eich ffurflen.

en: Check this option if the user should be allowed to choose multiple values.
cy: Gwirio'r dewis yma os y ddylai'r defnyddiwr gael ei ganiatáu i ddewis gwerthoedd lluosog.

en: Listbox
cy: Bocs restr

en: Allows creation of checkboxes, radio buttons, or select menus.
cy: Caniatau i greu blychau gwirio, botymau radio, neu fwydlenni dethol.

en: A large text area that allows for multiple lines of input.
cy: Man testun mawr sydd yn caniatau llinellau lluosog o fewnbwn.

en: Basic textfield type.
cy: Math o faes testun sylfaenol

en: Presents the user with hour and minute fields. Optional am/pm fields.
cy: Yn cyflwyno'r defnyddiwr gyda meysydd awr a munud. Meysydd y.b/y.p dewisol.

en: is
cy: yn

en: Above
cy: Uwchben

en: From name
cy: Gan enw

en: From address
cy: Gan gyfeiriad

en: Export format
cy: Allfudo fformat

en: empty
cy: gwag

en: contains
cy: yn cynnwys

en: and
cy: ac

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: The new webform %title has been created. Add new fields to your webform with the form below.
cy: Mae ffurf gwe %title wedi ei greu. Ychwanegwch meysydd newydd i'ch ffurf gwe gyda'r ffurflen isod.

en: Submission deleted.
cy: Cyflwyniad wedi ei ddileu.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
cy: Mae dewis anghyfreithlon wedi ei ganfod. Cysylltwch â gweinyddwr y safle.

en: Illegal choice %choice in !name element.
cy: Dewis %choice anghyfreithlon yn elfen !name.

en: Decimal point
cy: Pwynt degol

en: Delimited text
cy: Testun amgaeedig

en: A plain text file delimited by commas, tabs, or other characters.
cy: Ffeil destun blaen gyda chomas, tabs, neu symbolau eraill.

en: A file readable by Microsoft Excel.
cy: Ffeil ddarllenadwy gan Microsoft Excel.

en: Delimited text format
cy: Fformat testun amgaeedig

en: Comma (,)
cy: Atalnod (,)

en: Semicolon (;)
cy: Gwahannod (;)

en: Pipe (|)
cy: Pibell (|)

en: Period (.)
cy: Atalnod llawn (.)

en: Space ( )
cy: Bwlch (  )

en: View link
cy: Gweld dolen

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: There are no submissions for this form. <a href="!url">View this form</a>.
cy: Does dim cyflwyniadau i'r ffurf yma. Gweld y ffurf yma !url.

en: form
cy: ffurf

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Submit button text
cy: Cyflwyno botwm testun

en: The results of this submission may be viewed at:
cy: Gall canlyniad y cyflwyniad yma ei weld yn:

en: New component name
cy: Enw cydran newydd

en: The component positions and mandatory values have been updated.
cy: Mae lleoliadau cydran a gwerthoedd gorfodol wedi cael eu diweddaru.

en: Optional. You may organize your form by placing this component inside another fieldset.
cy: Dewisol. Gallwch drefnu eich ffurf drwy osod y cydran yma i mewn i osodiad maes arall.

en: Component %name cloned.
cy: Cydran %name wedi ei glonio.

en: Component %name updated.
cy: Cydran %name wedi ei ddiweddaru.

en: New component %name added.
cy: Cydran %name newydd wedi ei ychwanegu.

en: Delete the %name fieldset?
cy: Dileu gosodiad maes %name?

en: This will immediately delete the %name fieldset and all children elements within %name from the %webform webform. This cannot be undone.
cy: Bydd hyn yn dileu y %name gosodiad maes ar unwaith  a'r holl elfennau plant o fewn %name o ffurf y we %webform. Ni ellir dadwneud hyn.

en: Delete the %name component?
cy: Dileu'r cydran %name?

en: This will immediately delete the %name component from the %webform webform. This cannot be undone.
cy: Bydd hyn yn dileu cydran %name yn syth o ffurf gwe %webform. Ni ellir dad-wneud hyn.

en: Component %name deleted.
cy: Cydran %name wedi ei ddileu.

en: Submissions for %user
cy: Cyflwyniadau i %user

en: This is the delimiter used in the CSV/TSV file when downloading Webform results. Using tabs in the export is the most reliable method for preserving non-latin characters. You may want to change this to another character depending on the program with which you anticipate importing results.
cy: Hwn yw'r amffinydd a ddefnyddir yn y ffeil CSV/TSV pan yn lawrlwytho canlyniadau Ffurfgwe. Gan ddefnyddio tabiau yn yr allbwn yw'r dull mwyaf dibynadwy i gadw cymeriadau di-Ladin. Byddwch eisiau newid hwn i gymeriad arall gan ddibynnu ar y rhaglen y mae'n rhagweld canlyniadau mewnfudo.

en: Submission Details
cy: Manylion Cyflwyniad

en: This page displays all the components currently configured for this webform node. You may add any number of components to the form, even multiple of the same type. To add a new component, fill in a name and select a type from the fields at the bottom of the table. Submit the form to create the new component or update any changed form values.
cy: Mae'r dudalen yma yn arddangos yr holl gydrannau sydd wedi eu ffurfweddu ar hyn o bryd o'r nod ffurf y we yma.  Gallwch ychwanegu unrhyw nifer o gydrannau i'r ffurf, hyd yn oed lluosog o'r un math. I ychwanegu cydran newydd, llenwch enw a dewis y math o'r meysydd ar waelod y tabl. Cyflwynwch y ffurf i greu cydran newydd neu i ddiweddaru unrhyw werthoedd ffurf wedi newid.

en: Click on any existing component's name to edit its settings.
cy: Clicio ar unrhyw enw cydran sy'n bodoli i olygu ei osodiadau.

en: These permissions affect which roles can submit this webform. It does not prevent access to the webform page. If needing to prevent access to the webform page entirely, use a content access module such as <a href="http://drupal.org/project/taxonomy_access">Taxonomy Access</a> or <a href="http://drupal.org/project/node_privacy_byrole">Node Privacy by Role</a>.
cy: Mae'r halwiau yma yn effeithi pa swyddogaethau sy'n gallu cyflwyno i;r ffurf gwe yma. Nid yw'n atal mynedid i'r dudalen ffurf gwe. Os oes angen atal mynediad i'r dudalen ffurf gwe yn gyfan gwbl, defnyddiwch modiwl mynediad cynnwys fel <a href="http://drupal.org/project/taxonomy_access">Mynediad Tacsonomeg</a> neu <a href="http://drupal.org/project/node_privacy_byrole"> Preifatrwydd nod drwy Swyddogaeth</a>.

en: Roles that can submit this webform
cy: Swyddogaethau a gall gyflwyno y ffurf gwe yma

en: Show complete form in teaser
cy: Dangos ffurf llawn y rhagflas

en: Display the entire form in the teaser display of this node.
cy: Arddangos y ffurf gyfan yn arddangosfa rhagflas y nod yma.

en: By default the submit button on this form will have the label <em>Submit</em>. Enter a new title here to override the default.
cy: Drwy ragosod bydd y botwm cyflwyno ar y ffurflen yma gyda'r label <em>Submit</em>. Cofnodwch deitl newydd yma i wrthwneud y rhagosod.

en: The entered email address %address is not a valid address.
cy: Mae'r cyfeiriad e-bost %address rydych wedi ei roi ddim yn gyfeiriad dilys.

en: Submissions for this form are closed.
cy: Mae cyflwyniadau ar gyfer y ffurf yma wedi cau.

en: You must <a href="!login">login</a> or <a href="!register">register</a> to view this form.
cy: Mae'n rhaid i chi<a href="!login">fewngofnodi</a> neu <a href="!register">cofrestru</a> i weld y ffurf yma.

en: You do not have permission to view this form.
cy: Does gennych ddim yr hawl i weld y ffurflen yma.

en: You have submitted this form the maximum number of times (@count).
cy: Rydych wedi cyflwyno y ffurflen yma y nifer mwyaf o weithiau (@count).

en: You have already submitted this form.
cy: Rydych wedi cyflwyno'r ffurflen yma'n barod.

en: You may not submit another entry at this time.
cy: Ni allwch gyflwyno cyflwyniad arall ar hyn o bryd.

en: <a href="!url">View your previous submissions</a>.
cy: Gweld eich cyflwyniadau blaenorol !url.

en: Available components
cy: Cydrannau sydd ar gael

en: These are the available field types for your installation of Webform. You may disable any of these components by unchecking its corresponding box. Only checked components will be available in existing or new webforms.
cy: Dyma'r mathau maes sydd ar gael i osod eich ffurf gwe. Gallwch analluogi unrhyw un o'r cydranau yma drwy ddad-wirio'r blwch gohebiaeth. Dim ond cydrannau wedi eu gwirio bydd ar gael mewn ffurfiau gwe newydd neu gyfredol.

en: Default e-mail values
cy: Rhagosod gwerthoedd e-bost

en: The default sender address for emailed webform results; often the e-mail address of the maintainer of your forms.
cy: Cyfeiriad gyrrwr rhagosod i ganlyniadau ffurfgwe wedi ei ebostio; fel arfer cyfeiriad e-bost cynhaliwr eich ffurfiau.

en: The default sender name which is used along with the default from address.
cy: Enw'r gyrrwr rhagosod sy'n cael ei ddefnyddio ynghyd â'r rhagosod o'r cyfeiriad.

en: Default subject
cy: Rhagosod pwnc

en: The default subject line of any e-mailed results.
cy: Llinell pwnc rhagosod o unrhyw ganlyniad sydd wedi ei e-bostio.

en: Allow cookies for tracking submissions
cy: Caniatau cwcis ar gyfer llwybro cyflwyniadau

en: <a href="http://www.wikipedia.org/wiki/HTTP_cookie">Cookies</a> can be used to help prevent the same user from repeatedly submitting a webform. This feature is not needed for limiting submissions per user, though it can increase accuracy in some situations. Besides cookies, Webform also uses IP addresses and site usernames to prevent repeated submissions.
cy: <a href="http://www.wikipedia.org/wiki/HTTP_cookie"> Gellir ddefnyddio cwciau i helpu atal yr un defnyddiwr rhag gyflwyno yn ailadroddus y ffurf gwe. Nid oes angen y nodwedd yma i gyfyngiad cyflwyniadau i bob defnyddiwr, er gall gynnyddu cywirdeb mewn rhai sefyllfaoedd. Heblaw am gwcis, gall Ffurf gwe ddefnyddio cyfeiriadau IP a enw defnyddiwr safle i atal cyflwyniadau gael eu ailadrodd.

en: Default export format
cy: Rhagosod fformat allfudo

en: Default export delimiter
cy: Rhagosod amffinydd allfudo

en: Form: !form
cy: Ffurf: !form

en: Submission updated.
cy: Wedi diweddaru'r cyflwyniad.

en: Thank you, your submission has been received.
cy: Diolch, cafodd eich cyflwyniad ei dderbyn.

en: Token values
cy: Gwerthoedd tocyn

en: Webform confirmation
cy: Cadarnhad ffurf gwe

en: Form components
cy: Cydrannau ffurf

en: Webform submission
cy: Cyflwyniad ffurf gwe

en: Website timezone
cy: Cylchfa amser gwefan

en: User timezone
cy: Cylchfa amser defnyddiwr

en: Use a textfield for year
cy: Defnyddio maes testun i flwyddyn

en: If checked, the generated date field will use a textfield for the year. Otherwise it will use a select list.
cy: Os yn cael ei wirio, bydd y maes dyddiad wedi ei generadu yn defnyddio maes testun ar gyfer y flwyddyn. Fel arall, bydd yn defnyddio rhestr dewis.

en: Entered !name is not a valid date.
cy: Mae'r !name sydd wedi ei roi ddim yn ddyddiad dilys.

en: Leaving blank will use the default size.
cy: Bydd ei adael yn wag yn defnyddio maint rhagosod.

en: %value is not a valid email address.
cy: Nid yw %value yn gyfeiriad e-bost dilys.

en: Fieldsets allow you to organize multiple fields into groups.
cy: Mae setiau maes yn eich galluogi i drefnu sawl maes i mewn i grwpiau.

en: %field field is required.
cy: Maes %field yn ofynnol.

en: Filesize (KB)
cy: Maint ffeil (KB)

en: A field which is not visible to the user, but is recorded with the submission.
cy: Maes sydd ddim yn weladwy i'r defnyddiwr, ond yn cael ei gofnodi gyda'r cyflwyniad.

en: Displays text as HTML in the form; does not render a field.
cy: Yn dangos testun fel HTML yn y ffurf; ddim yn adfer maes.

en: Examples: $, #, -.
cy: Enghreiffitau:$,#,-.

en: Examples: lb, kg, %.
cy: Enghreifftiau: lb, kg, %

en: Entered %name is not a valid time.
cy: Mae'r %name sydd wedi ei roi yn amser annilys.

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
cy: Ni all !name fod yn fwy na %max o gymeriadau, ond ar hyn o bryd mae'n %length o gymeriadau.

en: Illegal choice %choice in %name element.
cy: Dewis %choice anghyfreithlon yn elfen %name.
