Webform2PDF (7.x-3.2) - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Align left
gu: ડાબી બાજુ ગોઠવો

en: Align center
gu: મધ્યમાં ગોઠવો

en: Align right
gu: જમણી બાજુ ગોઠવો
