Webform Alternate UI (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: To
ta: பெறுநர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Create a block
ta: ஒரு தொகுதி உருவாக்கவும்
