Webform Autocomplete (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Width
cy: Lled

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The default value of the field.
cy: Gwerth rhagosod o'r maes.

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: Width of the textfield.
cy: Lled o'r  maes testun.

en: Average submission length in words (ex blanks)
cy: Hyd cyflwyniad yn gyffredinol mewn geiriau (eithrio gofod)

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Leaving blank will use the default size.
cy: Bydd ei adael yn wag yn defnyddio maint rhagosod.

en: Label placed to the left of the textfield
cy: Label wedi ei leoli ar y chwith i'r maes testun

en: Examples: $, #, -.
cy: Enghreiffitau:$,#,-.

en: Label placed to the right of the textfield
cy: Label yn cael ei leoli i'r dde y maes testun.

en: Examples: lb, kg, %.
cy: Enghreifftiau: lb, kg, %
