Webform Calculation Components (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Operation
vi: Thao tác

en: Empty
vi: Trống

en: Maxlength
vi: Độ dài tối đa

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Make this field non-editable. Useful for setting an unchangeable default value.
vi: Không cho phép sửa trường này. Cho phép tạo các giá trị mặc định không thay đổi được.

en: Leaving blank will use the default size.
vi: Để trống nếu muốn dùng kích thước mặc định.

en: Examples: $, #, -.
vi: Ví dụ: $, #, -.

en: Examples: lb, kg, %.
vi: Ví dụ: lb, kg, %.

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Check that all entered values for this field are unique. The same value is not allowed to be used twice.
vi: Đảm bảo tất cả các giá trị nhập vào trường này phải là duy nhất. Nếu người dùng nhập vào một giá trị đã có, thì kết quả gửi đi sẽ bị hủy.
