Webform Calculation Components (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Width
cy: Lled

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Empty
cy: Gwag

en: Maxlength
cy: Hyd mwyaf

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: Make this field non-editable. Useful for setting an unchangeable default value.
cy: Llunio'r maes yma fel na ellir ei olygu. Defnyddiol ar gyfer gosod gwerth rhagosod na ellir ei newid.

en: Average submission length in words (ex blanks)
cy: Hyd cyflwyniad yn gyffredinol mewn geiriau (eithrio gofod)

en: Non-empty
cy: Anwag

en: Leaving blank will use the default size.
cy: Bydd ei adael yn wag yn defnyddio maint rhagosod.

en: Examples: $, #, -.
cy: Enghreiffitau:$,#,-.

en: Examples: lb, kg, %.
cy: Enghreifftiau: lb, kg, %
