Webform CiviCRM Integration (7.x-4.6) - en to te translation catalogue (43 entries)

en: Item
te: అంశం

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Multiple
te: బహుళ

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Total
te: మొత్తం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Address
te: చిరునామా

en: Duration
te: నిడివి

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: City
te: నగరం

en: Street Address
te: వీధి

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: date
te: తేదీ

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: and
te: మరియు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Current User
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: - Any -
te: - ఏదైనా -
