Webform CiviCRM Integration (7.x-4.7) - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Item
ta: உருப்படி

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: All
ta: எல்லா

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Never
ta: இல்லை

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Case
ta: வகை

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Display Name
ta: காட்சி பெயர்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Relationship
ta: உறவு

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: date
ta: நாள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: and
ta: மற்றும்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
