Webform component bundles (7.x-3.0-beta1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: Manage
vi: Quản lý

en: Create
vi: Tạo

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Mandatory
vi: Bắt buộc

en: No Components, add a component below.
vi: Chưa có thành phần nào, thêm một thành phần ở phía dưới.

en: New component name
vi: Tên thành phần mới

en: The component positions and mandatory values have been updated.
vi: Vị trí và giá trị ủy nhiệm của thành phần đã được cập nhật

en: Component %name cloned.
vi: Thành phần %name đã được nhân bản.

en: Component %name updated.
vi: Thành phần %name đã được cập nhật

en: New component %name added.
vi: Thành phần %name mới đã được thêm vào

en: Delete the %name component?
vi: Có muốn xóa thành phần %name?

en: Component %name deleted.
vi: Đã xóa thành phần %name.

en: The name is used in URLs for generated images. Use only lowercase alphanumeric characters, underscores (_), and hyphens (-).
vi: Tên này sẽ được dùng trong các đường dẫn URL, và chỉ được phép bao gồm các chữ cái viết thường, dấu gạch dưới (_) hay gạch ngang (-).

en: Please only use lowercase alphanumeric characters, underscores (_), and hyphens (-) for style names.
vi: Xin chỉ dùng các chữ cái viết thường và chữ số, dấu gạch dưới (_) và dấu gạch ngang (-) để đặt tên kiểu dáng ảnh.
