Webform Dragndrop (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Name
ta: பெயர்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்
