Webform Dragndrop (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Remove
cy: Symud

en: Name
cy: Enw

en: Archives
cy: Archifau

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User uploaded file
cy: Ffeil defnyddiwr wedi ei lwytho i fyny

en: Average uploaded file size
cy: Maint ffeil cyfartalog wedi ei lwytho i fyny

en: Filesize (KB)
cy: Maint ffeil (KB)
