Webform HTML Textarea (7.x-1.4) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The default value of the field.
cy: Gwerth rhagosod o'r maes.

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: Make this field non-editable. Useful for setting an unchangeable default value.
cy: Llunio'r maes yma fel na ellir ei olygu. Defnyddiol ar gyfer gosod gwerth rhagosod na ellir ei newid.

en: Average submission length in words (ex blanks)
cy: Hyd cyflwyniad yn gyffredinol mewn geiriau (eithrio gofod)

en: Leaving blank will use the default size.
cy: Bydd ei adael yn wag yn defnyddio maint rhagosod.
