Webform Import (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Upload
vi: Tải lên

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Colon (:)
vi: Dấu hai chấm (:)

en: Pipe (|)
vi: Dấu gạch đứng (|)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )
