Webform Insightly (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago
