Webform Mailchimp (7.x-1.0-rc2) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: User email as default
cy: Ebost defnyddiwr fel rhagosodiad

en: Set the default value of this field to the user email, if he/she is logged in.
cy: Gosod gwerth rhagosod y maes yma i e-bost y defnyddiwr, os yw ef/hi wedi mewngofnodi.

en: Average submission length in words (ex blanks)
cy: Hyd cyflwyniad yn gyffredinol mewn geiriau (eithrio gofod)

en: %value is not a valid email address.
cy: Nid yw %value yn gyfeiriad e-bost dilys.
