Webform Matrix Component (7.x-4.25) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Date
cy: Dyddiad

en: Multiple
cy: Lluosog

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Calendar
cy: Calendr

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Maxlength
cy: Hyd mwyaf

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Mandatory
cy: Gorfodol

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: Select
cy: Dewis
