Webform Multiple File Upload (7.x-1.6) - en to cy translation catalogue (27 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Remove
cy: Symud

en: Types
cy: Mathau

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Archives
cy: Archifau

en: Width
cy: Lled

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: Web Images
cy: Delweddau'r We

en: Desktop Images
cy: Delweddau bwrdd gwaith

en: Additional Extensions
cy: Estyniadau Ychwanegol

en: Enter a list of additional file extensions for this upload field, seperated by commas.<br /> Entered extensions will be appended to checked items above.
cy: Cofnodwch restr o estyniadau ffeil ychwanegol ar gyfer y maes llwytho i fyny yma, wedi eu gwahanu gan gomas.<br /> Bydd estyniadau wedi eu cofnodi yn atodol i eitemau wedi eu gwirio uchod.

en: Max Upload Size
cy: Maint mwyaf llwytho i fyny

en: Enter the max file size a user may upload (in KB).
cy: Rhowch y maint ffeil mwyaf y gall defnyddiwr ei lwytho i fyny (mewn KB).

en: Files with the '%ext' extension are not allowed, please upload a file with a %exts extension.
cy: Ni ganiateir ffeiliau estyniad '%ext', llwythwch ffeil i fyny gydag estyniad %exts.

en: The file '%filename' is too large (%filesize KB). Please upload a file %maxsize KB or smaller.
cy: Mae ffeil '%filename' yn rhy fawr (%filesize KB). Llwythwch ffeil %maxsize KB neu llai i fyny.

en: The uploaded file was unable to be saved. The destination directory does not exist.
cy: Nid oedd posib cadw y ffeil a lwythwyd i fyny. Nid yw'r cyfeiriadur lleoliad yn bodoli.

en: User uploaded file
cy: Ffeil defnyddiwr wedi ei lwytho i fyny

en: Average uploaded file size
cy: Maint ffeil cyfartalog wedi ei lwytho i fyny

en: Leaving blank will use the default size.
cy: Bydd ei adael yn wag yn defnyddio maint rhagosod.

en: Width of the file field.
cy: Lled y maes ffeil

en: %field field is required.
cy: Maes %field yn ofynnol.

en: Filesize (KB)
cy: Maint ffeil (KB)
