Webform Multiple File (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Name
ta: பெயர்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Number of values
ta: மதிப்பு எண்ணிக்கைகள்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Add a new file
ta: புதிய கோப்பைச் சேர்
