Webform Multiple File (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Name
vi: Tên

en: Media
vi: Phương tiện

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Number of values
vi: Số giá trị

en: Filesize (KB)
vi: Kích cỡ tập tin (KB)

en: Progress indicator
vi: Báo cáo tiến độ

en: Bar with progress meter
vi: Thanh tiến độ

en: Throbber
vi: Con chạy

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Add a new file
vi: Thêm file đính kèm

en: The throbber display does not show the status of uploads but takes up less space. The progress bar is helpful for monitoring progress on large uploads.
vi: Con chạy không hiển thị trạng thái tải lên, nhưng nhỏ gọn hơn. Thanh tiến độ cho phép theo dõi tiến độ tải lên, và trực quan hơn nếu tệp tải lên có dung lượng lớn.
