Webform Patched (7.x-3.15-beta3) - en to ml translation catalogue (61 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Markup
ml: മാർക്ക്അപ്പ്

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Month
ml: മാസം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Day
ml: ദിവസം

en: am
ml: രാവിലെ

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: KB
ml: കെ.ബി.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ml: !name എലമെന്റിന്റെ നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത ചോയ്സ് %choice.

en: form
ml: ഫോം

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ml: !name, %max നേക്കാള്‍ കൂടാന്‍ പാടില്ല. ഇപ്പോള്‍ %length ഇത്രയും അക്ഷരങ്ങള്‍ നീളമുണ്ട്‌.

en: Illegal choice %choice in %name element.
ml: %name എലമെന്റ് നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ %choice.
