Webform Phone Number (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Country
cy: Gwlad

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi
