Webform Postal Code (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (31 entries)

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Width
cy: Lled

en: Egypt
cy: yr Aifft

en: New Zealand
cy: Seland Newydd

en: Brazil
cy: Brasil

en: Japan
cy: Siapan

en: Portugal
cy: Portiwgal

en: Postal code
cy: Cod Post

en: Germany
cy: yr Almaen

en: Argentina
cy: yr Ariannin

en: Australia
cy: Awstralia

en: Belarus
cy: Belarws

en: Belgium
cy: Gwlad Belg

en: China
cy: Tseina

en: Czech Republic
cy: Gweriniaeth Tsiec

en: Denmark
cy: Denmarc

en: France
cy: Ffrainc

en: Hungary
cy: Hwngari

en: Italy
cy: yr Eidal

en: Netherlands
cy: yr Iseldiroedd

en: Russia
cy: Rwsia

en: Spain
cy: Sbaen

en: United Kingdom
cy: Deyrnas Unedig

en: United States
cy: Unol Daleithiau

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The default value of the field.
cy: Gwerth rhagosod o'r maes.

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: Make this field non-editable. Useful for setting an unchangeable default value.
cy: Llunio'r maes yma fel na ellir ei olygu. Defnyddiol ar gyfer gosod gwerth rhagosod na ellir ei newid.

en: Leaving blank will use the default size.
cy: Bydd ei adael yn wag yn defnyddio maint rhagosod.
