Webform Postal Code (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Egypt
te: ఈజిప్ట్

en: New Zealand
te: న్యూజీలాండ్

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Chile
te: చిలీ

en: Japan
te: జపాన్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Algeria
te: అల్జీరియా

en: Argentina
te: అర్జెంటీనా

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Bangladesh
te: బంగ్లాదేశ్

en: Belarus
te: బెలారస్

en: Belgium
te: బెల్జియం

en: Brunei
te: బ్రూనై

en: Canada
te: కెనడా

en: China
te: చైనా

en: Czech Republic
te: ఛెక్ గణతంత్రం

en: Denmark
te: డెన్మార్క్

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: Hungary
te: హంగరీ

en: India
te: భారతదేశం

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

en: Russia
te: రష్యా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Croatia
te: క్రొయేషియా
