Webform Protected Downloads (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (10 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Subject
gu: વિષય

en: Description
gu: વર્ણન

en: Size
gu: માપ

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Protected
gu: સુરક્ષિત
