Webform Publications (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Country
ta: நாடு

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Brunei
ta: புரூணை

en: Canada
ta: கனடா

en: China
ta: சைனா

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: India
ta: இந்தியா

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: Croatia
ta: குரோடியா
