Webform Publications (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (32 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്‌

en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

en: Algeria
ml: അള്‍ജീരിയ

en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ലാദേശ്

en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

en: Canada
ml: കാനഡ

en: Czech Republic
ml: ചെക്ക്‌ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്‌

en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്‌

en: Hungary
ml: ഹംഗറി

en: India
ml: ഇന്ത്യ

en: Italy
ml: ഇറ്റലി

en: menu
ml: മെനു
