Webform Publications (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: menu
ta: பட்டி
