Webform Publications (7.x-1.5) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Country
te: దేశం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Count
te: లెక్క

en: Address
te: చిరునామా

en: Egypt
te: ఈజిప్ట్

en: New Zealand
te: న్యూజీలాండ్

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Chile
te: చిలీ

en: Japan
te: జపాన్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: City
te: నగరం

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Algeria
te: అల్జీరియా

en: Argentina
te: అర్జెంటీనా

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Bangladesh
te: బంగ్లాదేశ్

en: Belarus
te: బెలారస్

en: Belgium
te: బెల్జియం

en: Brunei
te: బ్రూనై

en: Canada
te: కెనడా

en: China
te: చైనా

en: Czech Republic
te: ఛెక్ గణతంత్రం

en: Denmark
te: డెన్మార్క్

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: Hungary
te: హంగరీ

en: India
te: భారతదేశం

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

en: Russia
te: రష్యా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Reason
te: కారణం

en: Croatia
te: క్రొయేషియా
