Webform Publications (7.x-1.6) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Filter
fil: Salain

en: Germany
fil: Alemanya

en: France
fil: Pransya

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: United States
fil: Estados Unidos
