Webform Revisions (7.x-1.0-beta2) - en to is translation catalogue (11 entries)

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Revisions
is: Útgáfur

en: Create new revision
is: Búa til nýja útgáfu

en: revert
is: bakfæra

en: Revision
is: Útgáfa

en: current revision
is: núgildandi útgáfa
