Webform Revisions (7.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Log message
cy: Neges log

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: revert
cy: dychwelyd

en: Revision
cy: Diwygiad

en: current revision
cy: diwygiad cyfredol

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: An explanation of the additions or updates being made to help other authors understand your motivations.
cy: Eglurhad o'r ychwanegion neu diweddariadau a wneir i gynorthwyo awduron eraill ddeall eich cymhelliant.
