Webform Revisions (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
