Webform Revisions (7.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: revert
vi: trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: current revision
vi: bản duyệt hiện tại

en: An explanation of the additions or updates being made to help other authors understand your motivations.
vi: Phần giải thích, về những mục thêm vào hoặc những mục cập nhật, giúp những tác giả khác hiểu những thay đổi của bạn.
