Webform Rut (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Make this field non-editable. Useful for setting an unchangeable default value.
vi: Không cho phép sửa trường này. Cho phép tạo các giá trị mặc định không thay đổi được.

en: Examples: $, #, -.
vi: Ví dụ: $, #, -.

en: Examples: lb, kg, %.
vi: Ví dụ: lb, kg, %.

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Check that all entered values for this field are unique. The same value is not allowed to be used twice.
vi: Đảm bảo tất cả các giá trị nhập vào trường này phải là duy nhất. Nếu người dùng nhập vào một giá trị đã có, thì kết quả gửi đi sẽ bị hủy.
