Webform Scheduled Export (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Email
te: ఈమెయిలు
