Webform Structured Text (7.x-1.7) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: and
cy: ac
