Webform Transformer (7.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The default value of the field.
cy: Gwerth rhagosod o'r maes.

en: Left Blank
cy: Wedi ei adael yn wag

en: User entered value
cy: Gwerth mae defnyddiwr wedi ei roi

en: Average submission length in words (ex blanks)
cy: Hyd cyflwyniad yn gyffredinol mewn geiriau (eithrio gofod)
