Webform Validation (7.x-1.13) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Edit rule
ta: விதிமுறையை மாற்று

en: Validator
ta: பரிசோதிப்பான்

en: Minimum number of words
ta: வார்த்தைகளின் குறைந்தபட்ச எண்ணிக்கை

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது
