Webform Validation (7.x-1.17) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Name
gu: નામ

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Add rule
gu: નિયમ ઉમેરો

en: Delete rule
gu: નિયમ કાઢી નાખો

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે
