Webform Workflow (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: State
vi: Bang

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Color
vi: Màu sắc

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Red
vi: Đỏ

en: Permissions
vi: Quyền

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Workflow state
vi: Trạng thái luồng công việc

en: Yellow
vi: Vàng

en: Draft
vi: Nháp

en: Serial number
vi: Số thứ tự

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.
