Web Links (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: weight
ml: കനം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: - Please choose -
ml: - ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക -
