Web Links (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: weight
ta: எடை

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Site
ta: தளம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Never
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு இடுகையும் கிடைக்கவில்லை

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Convert
ta: மாற்று

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: promoted
ta: உயர்த்தப்பட்டது

en: - Please choose -
ta: -தயவு செய்து தெரிவு செய்க-

en: - None selected -
ta: - தெரிவு இல்லை -

en: Show description
ta: விளக்கத்தை காண்க
