Web Links (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Image size
vi: Kích cỡ ảnh

en: weight
vi: chiều rộng

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Author
vi: Tác giả

en: more
vi: thêm

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Links
vi: Các liên kết

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: hours
vi: giờ

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: No posts available.
vi: Không có bài gửi nào.

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: General
vi: Tổng quát

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Basic settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: seconds
vi: giây

en: minutes
vi: phút

en: published
vi: đã xuất bản

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Long
vi: Dài

en: Short
vi: Ngắn

en: Spam link deterrent
vi: Ngăn chặn liên kết quẫy nhiễu (spam)

en: Convert
vi: Biến đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: sticky
vi: cố định vị trí

en: promoted
vi: đã đưa lên trang chủ

en: Group description
vi: Ghi chú nhóm

en: Create block
vi: Tạo khối

en: weeks
vi: tuần

en: Popular
vi: Phổ biến

en: If enabled, Drupal will add rel="nofollow" to all links, as a measure to reduce the effectiveness of spam links. Note: this will also prevent valid links from being followed by search engines, therefore it is likely most effective when enabled for anonymous users.
vi: Nếu được bật, Drupal sẽ thêm thuộc tính rel="nofollow" vào tất cả liên kết nhằm giảm hiệu lực của các liên kết quấy nhiễu. Lưu ý: thiết lập này cũng ngăn chặn các máy tìm kiếm theo dõi những liên kết hợp thức, do đó thiết lập này có khả năng hiệu quả nhất khi áp dụng với người dùng nặc danh.

en: - Please choose -
vi: - Vui lòng chọn -

en: - None selected -
vi: - Không có mục nào được chọn -

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Unclassified
vi: Xem chung

en: No description
vi: Không mô tả

en: Numbered list
vi: Danh sách đánh số

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Related
vi: Liên quan
