WebPush (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Success
vi: Thành công

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
