Website Screenshot (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: File
ta: கோப்பு

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: debug
ta: பிழைதிருத்தம்

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
