Website Screenshot (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: here
te: ఇక్కడ

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: debug
te: డీబగ్

en: An error has occurred.
te: ఏదో లోపం దొర్లింది.
